JAMHURI YA MUUNGANDO WA TANZANIA

WIZARA YA KILIMO

BODI YA KOROSHO TANZANIA

Bodi ya Korosho Tanzania (CBT) Kwa kushirikiana na Jukwaa |la Korosho Africa (ACA),
Taasisi ya Utantl wa Kilimo Tanzania (TARI) na Umoja wa Wabanguajl wa Korosho
Tanzania (TACF) wanandaa Mkutano wa 19 wa ACA wa Mwaka na Maonesho ya Bidhaa
yva Korosho utakaofanyika ukumbi wa JNICC Dar es Salaam farehe 18 — 21 MNovemba

2025

MKutano utakuwa ni jukwaa la kubadilishana uzoefu, mikutano ya blashara, maonesho
va bidhaa za Korozho na kKutembelea Kiwanda cha kKubangua korosho Kilichoko Mkuranga
Mkoa wa Fwani au Kufanya utalil Zanzibar.

i Kujisajll twmia  hitpsdwww atricancashewalllance.com/en/Tanzania202s  au
hitps-/irb.gy/k0aafg na ada ya ushirikl ni shilingi 400,000 kwa Mianzania na Dola za
Marekani 200 Kwa wageni.

Unaweza Kulipla Kupitia akauanti namba 24110012721 NMB Jina la akauntl Tanzania

Cashew Conference au AIRTER lipa numba 14016956 au YAS MIX lipa numba
18232577 Jina: Tanzania Cashew Conference.

Kwa mawasiliano zaidi piga namba au tuma ujumbe wa Whatsap +255 7864 560715

Barua pepe: tanzania.cashewconference@cashew.go.tz au info@cashew.go.tz

Washirnka



