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TANGAZO LA MKUTANO MKUU WA WADAU WA TASNIA YA 

KOROSHO MWAKA 2025 

Bodi ya Korosho Tanzania inapenda kuwaarifu Wadau wote wa Tasnia ya 

korosho nchini kuwa mkutano mkuu wa Wadau wa Tasnia ya korosho 

utafanyika tarehe 21 na 22 Agosti mwaka 2025 kuanzia saa 2 kamili 

asubuhi  katika ukumbi wa Morena Hotel Manispaa ya Morogoro.  

Mgeni rasmi anatarajiwa kuwa Waziri wa Kilimo Mheshimiwa Hussein M. 

Bashe (MB). Mada mbalimbali zinazohusu maendeleo ya Tasnia ya 

Korosho nchini zitawasilishwa na kujadiliwa.  

Barua za mwaliko zimetumwa kwa waalikwa wote. Waalikwa wanaombwa 

kujigharamia usafiri, malazi na gharama zingine. Bodi ya korosho 

itagharamia chakula na viburudisho wakati wa Mkutano.  

Aidha, mkutano huu ni kwa wadau waliopata barua za mwaliko pekee. Kila 

mshiriki afike na barua yake ya mwaliko. Asiye na barua ya mwaliko 

hataruhusiwa kushiriki mkutano huo. 
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