
TANGAZO  

Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya Korosho Tanzania anapenda 

kuwatangazia wakulima wote wa zao la korosho kutoka mikoa ya 

Mtwara, Lindi, Ruvuma, na Pwani kuwa zoezi la kuhuisha taarifa 

za mashamba ya korosho limeanza rasmi tarehe 17 Februari, 2025 

na mwisho ni tarehe 31 Machi, 2025. 

 

MAHALI: Ni Ofisi ya Mtendaji wa Kijiji lilipo shamba la mkulima. 

 

SIKU NA MUDA WA KUHUISHA TAARIFA: 

Ni kila siku kuanzia Jumatatu hadi Jumamosi; kuanzia saa 2:00 

asubuhi hadi saa 11:00 jioni.   

 

KILA MKULIMA ANATAKIWA KWENDA KUHUISHA TAARIFA 

ZAKE AKIWA NA: 

• Kitambulisho cha NIDA au cha Mpiga Kura 

• Namba yake ya simu ya mkononi 

• Namba ya Mkulima wa Korosho aliyoitumia msimu uliopita 

 

    ANGALIZO MUHIMU: Mkulima yeyote atakayeshindwa 

kuhuisha taarifa zake ndani ya muda uliopangwa, hatopata 

pembejeo zinazotolewa bure na Serikali kwa msimu wa mwaka 

2025/2026. 

 

Kwa maelezo zaidi, fika katika Ofisi ya Mtendaji wa Kijiji lilipo 

shamba lako, au tupigie simu kwa nambari 0 8 0 0 1 1 2 1 5 9.  

 

                         Usikiapo Tangazo hili mtaarifu na mwingine. 

Tangazo hili limetolewa na Mkurugenzi Mkuu wa Bodi ya 

Korosho Tanzania 


