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BODI YA KOROSHO TANZANIA
TANGAZO KWA WADAU WOTE WA TASNIA YA KOROSHO NCHINI

Bodi ya Korosho Tanzania (CBT) inapenda kuwataarifu wadau
wote wa Tasnia ya Korosho nchini kwamba Waziri wa Kilimo
Mhe. Hussein Mohamed Bashe kwa kutumia Sheria Namba 18 ya
mwaka 2009 ameongeza muda wa kibali cha kusafirisha korosho
ghafi kwa muda wa saa 24. Ruhusa hii awali ilikuwa inaishia
tarehe 15/11/2024 lakini kutokana na kuendelea kuwepo kwa
mlundikano wa korosho kwenye ghala za Vyama vya Msingi
katika baadhi ya maeneo muda wa kusafirisha korosho ghafi
umeongezwa hadi tarehe 30/11/2024.

Aidha, ruhusa hii imeendelea kutolewa kwa korosho
zinazosafirishwa kutoka ghala kuu zilizopo mikoa ya Mtwara, Lindi
na Ruvuma kwenda Bandari ya Mtwara au katika ghala za
kuhifadhi korosho zilizopo Mtwara, Pamoja na usafirishaji wa
korosho ghafi kutoka kwenye Vyama vya Msingi (AMCOS)
kwenda Ghala Kuu ambao utafanyika hadi saa nne (4) usiku.
Korosho zinazosafirishwa kutoka maeneo mengine (Pwani na
Morogoro) kwenda Bandari ya Dar es Salaam zitaendelea
kusafirishwa kuanzia saa 12:00 Asubuhi hadi saa 12:00 jioni kama
ilivyo katika Mwongozo Na.l1 wa Usimamizi wa Masoko na Mauzo
ya Korosho Ghafi kupitia Stakabadhi Ghalani Msimu 2024/2025.
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