

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA KILIMO
BODI YA KOROSHO TANZANIA



Simu: (023) 2333303

Fax: (023) 2333536

E-Mail: info@cashew.go.tz

Tovuti: www.cashew.go.tz

Unapojibu taja:

Kumb: Na. CA/396/01/39

**OFISI YA MKURUGENZI MKUU
74 BARABARA TANU,
Bodi ya korosho Tanzania,
S.L.P 533,
63104 MTWARA.**

30 Aprili, 2024

**ATTN: KWA WANUNUZI WATARAJIWA WA KOROSHO GHAFI KWA MSIMU WA
2024/2025**

**YAH: UTAMBURISHO WA MFUMO WA BIASHARA YA KOROSHO
MTANDAONI KWA MSIMU WA 2024/25.**

Somo lenye maelezo mafupi linarejelea.

Bodi ya Korosho Tanzania (CBT) inapenda kuwataarifu kuwa katika Msimu wa biashara ya korosho wa 2024/2025, Tanzania itaanzisha mfumo wa biashara ya korosho kwa njia ya Mtandao kupitia Tanzania Merchantile Exchange (TMX).

Mfumo huu wa ununuzi wa korosho utawawezesha wanunuzi kununua korosho ghafi mtandaoni.

Zaidi ya hayo, CBT itasimamia kwa karibu vipengele vya ukusanyaji, utunzaji na ubora wa Korosho kwenye maghala.

Hivyo, tunapenda kuwahakikishia wanunuzi kwamba, kuanzia msimu wa 2024/2025, tutahakikisha kwamba korosho ghafi itakayokusanywa kutoka kwenye maghala na wanunuzi itakuwa ya ubora na wingi sawa na ilivyoelezwa kwenye katalogi.

CBT inawaalika wanunuzi wote watarajiwa kuja Tanzania kununua Korosho ghafi bora kwa msimu wa korosho wa 2024/2025, utakaoanza Oktoba 2024.

Kwa maswali na ufafanuzi zaidi tafadhali usisite kuwasiliana nasi kupitia barua pepe: info@cashew.go.tz.

Wako mwaminifu,



Francis Alfred
MKURUGENZI MKUU