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                    TANGAZO LA AJIRA ZA MUDA 
 

1. WASIMAMIZI WA USAFIRISHAJI BANDARINI  MTWARA  

         (NAFASI 20) 

A. SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA WASIMAMIZI WA 
USAFIRISHAJI BANDARINI 

(a) Awe Mtanzania mwenye umri kati ya Miaka 18 - 40; 
(b) Awe amehitimu kidato cha IV na kufaulu masomo ya Kiswahili na 

Kiingereza; 
(c) Awe na Cheti cha Astashahada/ stashahada ya Manunuzi, 

Usafirishaji,Ugavi,Rasilimali Watu, Uhasibu, Biashara Masoko au sifa 
zinazofanana na hizo kutoka Chuo kinachotambulika na Serikali 

(d)  Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu; 
(e) Awe anaweza kusoma na kuandika vizuri katika lugha ya Kiingereza na Kiswahili 
(f) Awe na Ngamizi Mpakato (Laptop).  

(g) Awe na uelewa wa kutumia Kompyuta. 
 

B. MAJUKUMU YA KAZI YA WASIMAMIZI WA USAFIRISHAJI 
BANDARINI  

(a) Kupokea nyaraka za usafirishaji na kukagua kama zipo sahihi. 
(b) Kuhakiki uzito wa Korosho na magunia. 
(c) Kusimamia upakiaji wa Korosho (Stuffing). 
(d) Kufanya kazi kwa weledi kwa kushirikiana na TPA na TRA. 
(e) Kutunza  taarifa zinazohusu upakiaji wa Korosho. 

 

Maombi yote yatumwe kwa anuani hii  hapa chini kabla ya tarehe 15.10.2023 saa 10:00 

jioni. 
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