
 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA KILIMO 

BODI YA KOROSHO TANZANIA 
 

Kumb. Na. AC.118/319/01            Tareh     05 Julai, 2023 

 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA YA MUDA YA UDEREVA NA AFISA 
MILIKI MALI II 

Bodi ya Korosho Tanzania imepata kibali cha kuajiri kwa muda nafasi Sita (6) za 

Udereva na Moja (1) ya Afisa Miliki Mali II kupitia barua ya Katibu Mkuu Ofisi ya Rais 

Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora yenye Kumb. FA.10/01’F’/134 

ya tarehe 09 Mei, 2023 

1. AFISA MILIKI MALI II (1) 

A. SIFA ZA WAOMBAJI 
(a) Awe Mtanzania mwenye umri kati ya Miaka 18 hadi 40; 
(b) Awe amehitimu kidato cha VI ; na 

(c) Awe na Shahada ya Uhandisi wa Majengo, Ukadiriaji Majengo au Mchumi 
wa Majengo.  

B. MAJUKUMU YA KAZI YA AFISA MILIKI MALI II   

i. Kuhakikisha nyumba zote na majengo ya Bodi ya Korosho yanatunzwa na 
kuwa kwenye hali Nzuri; 

ii. Kupanga na kutoa ushauri wa namna nzuri ya kufanyia maboresho nyumba 
na majengo yote ya Bodi; 

iii.  Kufuatilia ukarabati ya miundombinu yote ya majengo ya Bodi ya Korosho 
Tanzania; 

iv.  Kuhakikisha usalama wa majengo ya Bodi ya Korosho baada ya kufanya 
matengenezo makubwa au kazi za ukarabati; 

v. Kuhakikisha kazi za ukarabati na ujenzi zinafanyika kwa ufanisi, gharama 
nafuu na kukakamilika kwa wakati; 

vi. Kufuatilia na kuhakikisha kwamba Viwanja vyote vilivyojengwa au ambavyo 
viko wazi vinasimamiwa ipasavyo dhidi ya uvamizi; 

vii. Kutoa ushauri juu ya namna bora ya matumizi na uendelezaji wa rasilimali 
zilizopo katika kuongeza kipato cha taasisi; 

viii. Kufanya kazi zingine zote atakazopangiwa na Mkuu wa Idara yake. 

Mshahara 

Mshahara wa Afisa Miliki Mali II kwa mwezi ni Tsh 650,000/= 



 

2. MADEREVA SITA  (6) 

SIFA ZA MUOMBAJI  

(a) Awe Mtanzania mwenye umri kati ya Miaka 18 hadi 40; 
(b) Awe amehitimu kidato cha Nne na kufaulu Kiingereza na Kiswahili; 

(c) Awe amesoma TRADE TEST GRADE II/ DRIVER GRADE II/ Cheti kutoka katika taasisi 

inayotambulika na Serikali; na 

(d) Awe na Leseni ya Udereva iliyo hai Daraja C, C1, C2, au C3 ambaye hajawahi kupata 

ajali katika miaka mitatu (3) iliyopita. 

MAJUKUMU YA KAZI YA UDEREVA 

(a) Kuendesha gari ya Bodi ya Korosho atakayopangiwa; 

(b) Kuhakikisha gari atakayopangiwa inakuwa katika hali nzuri muda wote; 

(c) Kutunza na kuweka kumbukumbu za safari pamoja na matengenezo kwenye kitabu cha 

kumbukumbu za gari; 

(d) Kutunza na kuhakikisha usalama wa gari muda wote na kutoa taarifa kwa haraka pale 

zinapojitokeza dalili za hitilafu zozote katika gari; 

(e) Kuzingatia taratibu za matengenezo ya kawaida kwa kufuata ratiba kulingana na umbali 

ambao gari limetembea; 

(f) Kufanya matengenezo madogo kwenye gari kwa ruhusa ya Afisa Rasilimali Watu; na 

(g) Kufanya majukumu mengine yoyote atakayopangiwa na msimamizi wake. 

 

Mshahara 

  Mshahara wa dereva kwa mwezi ni Tsh 450,000/= 

 

AJIRA HII NI YA MKATABA WA MWAKA MMOJA NA SIO YA KUDUMU. 

Maombi yote yatumwe kwa anuani hii kabla ya tarehe 12.07.2023 saa 10:00 jioni. 

 

MKURUGENZI MKUU, 
BODI YA KOROSHO TANZANIA, 

S.L.P 533, 
MTWARA 

Barua pepe: info@cashew.go.tz 

                 

“Bodi ya Korosho ni Mwajiri anaezingatia Fursa sawa kwa Wote” 
 

 
 


