BODI YA KOROSHO TANZANIA
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TANGAZO LA MNADA WA HADHARA
Tarehe: 15.06.2023

e

. Bodi ya Korosho Tanzania (CBT) inategemea kuondosha vifaa
chakavu kwa njia ya mnada wa hadhara.

. Vifaa hivyo ni kama vifuatavyo:-
a) Viyoyozi chakavu

b) Vifaa vya Tehama

c) Vifaa vya ofisini na

d) Samani

. Mnada utafanyika makao makuu ya Bodi ya Korosho Tanzania
yaliyopo Mtwara
. Tarehe ya mnada ni kama ilivyo hapa chini:

Na. | Mahali Tarehe ya mnada
1. |VIWANJA VYA BODI YA| 23.06.2023 kuanzia saa
| KOROSHO MTWARA | 4:00 Asububhi

MASHARTI YA MNADA

a) Chombo/Kifaa kitauzwa kama kilivyo na mahali kilipo.

b) Atakayetaja bei ya juu kabla ya nyundo kugongwa ndiye
atakayeuziwa kifaa.

c) Aliyetaja bei ya juu siyo lazima auziwe kama bei hiyo haijafikia bei
elekezi.

d) Kwa vifaa na samani, Mnunuzi atatakiwa kulipa papohapo asilimia
mia moja (100%) ya thamani ya chombol/kifaa alichonunua.
Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za
ununuzi wa chombo/kifaa husika.

e) Mnunuzi ataruhusiwa kuchukua vifaa vyake baada ya kukamilisha
malipo yote.
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